Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Sony Xperia XZ2 4/64GB สีขาว สภาพสวย 99% หายากก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Sony Xperia XZ2 4/64GB สีขาว สภาพสวย 99% หายากก

ขาย Sony Xperia XZ2 เครื่องญี่ปุ่น ใส่ซิมไทยใช้งานได้ปกติ
    สภาพสวยมาก 99% เจ้าของเก่าเป็นคนญี่ปุ่นใช้ถนอมมากกก
    สเปคเรือธง จอ 5.7 นิ้ว 18:9 Snapdragon 845 Ran 4/64GB
    เล่นเกมส์เปิด 60fps ได้ทุกเกมส์ กล้อง 19 mp สวยสไตล์ Sony
    อุปกรณ์มี ตัวเครื่องติดฟิล์มกระจก+Adapter+สายชาร์จแท้

ราคา (price): 3,990 บาท (ขายราคานี้ก่อนนะครับ)

สภาพ (condition): ใช้งานปกติ 100% สภาพภายนอกประมาณ 99%

ตำหนิ (defect): แทบไม่มี ถ้ามีก็แค่รอยขนแมวเล็กน้อย

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): 1 ปีกว่า เจ้าของเก่าถนอมมาก

ประกัน (warranty): หมดประกันแล้ว

เหตุผลในการขาย (reason of sell): เก็บสะสมไว้ไม่ได้ใช้ ขายให้คนที่เอาไปใช้งานดีกว่า

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 098-2600667 Line : nookbumrer

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ส่ง EMS 90 บาท หรือนัดรับนครปฐม เช็คเครดิตได้

Last edited by jodelejung; 19 May 2021, 17:54:08.

ใส่ได้กี่ซิมครับ แบต เปนยังไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by ohm999 View Post
      ใส่ได้กี่ซิมครับ แบต เปนยังไงบ้างครับ
      ใส่ได้ซิมเดียวครับ แบตอึดๆปกติเลยครับไม่เสื่อม

Comment

ตอนนี้แอนครอยเวอร์ชั่นไหนครับ แอบสนใจ ขับรถไปรับขอค่าน้ำมันหน่อยนะครับ

Comment

ขายไปแล้วนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ

Comment

Working...
          X