Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sony Xperia XZ Premium สีดำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Sony Xperia XZ Premium สีดำ

ขายแล้วครับ​ ปิดกระทู้​ ครับ

Sony Xperia XZ Premium สีดำศูนย์ไทย 2 Sim

การใช้งานปกติ ทุกอย่าง ภายนอก
    มีรอยสีลอกบริเวณขอบด้านบนขวานิดหน่อย ส่วนรอบตัวเครื่องมีรอยบ้าง ติดฟิมกันรอยไม่เต็มจอ หน้า หลัง แบตใช้งานได้ปกติ ไม่บวม
    ของที่ได้
    ตัวเครื่อง กล่อง สายชาร์ตแบตเดิมๆ หูฟัง คู่มือ ขาย 4000 บาท

สนใจรับของได้ นิคมอุตสาหกรรม บางพลี หรือแนว BTS ตกลงกันอีกที รูปขอติดไว้ก่อนนะ ไม่มีสาย Link แต่ส่งได้ทาง Line

โทร.

Last edited by see; 3 Apr 2021, 07:53:10.

Comment

Originally posted by พระลอ View Post
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X