Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายSony Xperia M5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายSony Xperia M5

อุปกรณ์ (device): Sony Xperia M5 สีทอง มีตัวเครื่องอย่างเดียวครับ
    ราคา (price): 1,290 บาท
    สภาพ (condition): ตีไป70%ครับ ตัวเครื่องมีริ้วรอยทั่วไป แบตยังดี ตัวเครื่องใส่ซิมโทรเข้า ออกได้ เสียงดัง สั่นปรกติ
    ตำหนิ (defect): กระจกด้านหลังแตกเอาเทปสติ๊กเกอร์แปะใว้ ด้านหน้าที่แตกเป้นฟิล์มกระจก
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): นานแล้วครับเก็บใว้ไม่ได้ใช้แล้ว
    ประกัน (warranty): ประกันใจ 7 วันครับ นับจากวันที่ได้รับของ เงื่อนไขการรับประกันก็ทั่วๆไปนะครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เปลี่ยนเป็นเงินใว้ใช้จ่าย
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 098-995-9855 หรือ ไลน์ไอดี ji-hatsu
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดรับแถวปากทางลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี หรือส่งบริษัทขนส่งเอกชน ราคาขายรวมค่าส่งแล้ว สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้

อัปๆ ครับสนใจโทรหรือทักไลน์มาได้ครับ

Comment

Up...ถ้าสนใจโทรจะเร็วกว่านะครับ

Comment

Working...
      X