Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย sony Xperia C5 Ultra **ขายแล้วครับ**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย sony Xperia C5 Ultra **ขายแล้วครับ**

**ขายแล้วครับ** 2 รูปแรก ถ่ายใหม่แกะฟิล์มออกแล้ว ตามขอบไม่มีรอยตกหล่น สภาพตามการใช้งานแบบถนอม ใส่เคสตลอด
    จอที่เครื่องไม่มีรอย ซื้อไปเป็นเครื่องสำรอง เอาไว้ถ่ายรูปสวย
    หัวชาร์จแท้ สายชาร์จของเทียบ หูฟัง oppo
    ขาย 1990 รวมส่ง EMS หรือมารับแถวพัฒนาการลดค่าส่งให้
    โทร O8l 9l8 O897

Last edited by zuchin; 28 Oct 2020, 10:49:03.

.

Comment

Originally posted by zuchin View Post
      .

ลดได้เท่าไรครับ

Comment

Originally posted by tukho View Post

ลดได้เท่าไรครับ
        มารับเอง เตรียมอุดมพัฒนาการ ลดให้เหลือ 1900 ครับ

Comment

.

Comment

Working...
          X