Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ ขาย SONY Xperia XA1 +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] +++++ ขาย SONY Xperia XA1 +++++

สภาพ : ตัวนี้เอาไปเปลี่ยนจอจากศูยน์ sony มาแล้วไม่มีปัญหาขอบจอครับ หน้าจอปกติ ฝาหลังตามรูปเลยครับ สำรองไว้เลยวางไว้ไม่ได้ใส่เคส การใช้งานปกติไม่มีกระตุกครับ
    ของก็มีตัวเครื่อง หัวชาร์จของเดิมแท้ และกล่องของตัวเครื่อง S/N ตรงกล่องครับ *เพิ่มเติมครับ เจอสายชาร์จแท้จากกล้องให้ไปด้วยครับ

ประกัน : ประกันใจให้ 15 วันเลยครับมั่นใจว่าไม่มีปัญหาอะไร (รับไปต้องไม่มีการปรับแต่งแก้ไขอะไร)

ปิดกระทู้ ขอบคุณ OCZ ครับ

https://www.siamphone.com/spec/sony/xperia_xa1.htm
    Attached Files
    Last edited by jjjoooeee; 9 Mar 2020, 03:53:40.

Last edited by jjjoooeee; 28 Feb 2020, 19:03:22.

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

ปิดกระทู้ครับ พรุ่งนี้ส่ง ขอบคุณ OCZ ครับ

Comment

Working...
                X