Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Sony NW-ZX300 ประกันเหลือ4เดือน สภาพ90+ ใช้งานน้อย 14,000 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Sony NW-ZX300 ประกันเหลือ4เดือน สภาพ90+ ใช้งานน้อย 14,000 ครับ

อุปกรณ์ :Sony NW-ZX300
    ราคา :14,000
    สภาพ ดีมากๆครับ 90% ++ มีพวกรอยขนแมวบนหน้าจอนิดหน่อยครับ ใช้งานนับครั้งได้ครับ มีกล่องครบ
    สาเหตุที่ขาย: แทบไม่ได้ใช้งานครับ ซื้อตอนอยู่ที่ออสเตรเลีย เอามาดองไว้อย่างเดียวเลย
    ประกัน : เหลือประมาณ4เดือนครับ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ :
    วิธีส่งมอบสินค้า: mrt,bts,Kerry หรือนัดแถวสาทร, จุฬา ได้ครับ

Last edited by futariwa; 27 Jun 2021, 14:32:30.

ดันครับๆๆๆๆๆ

Comment

ยังขายอยู่นะครับผม

Comment

ดันๆครับผม ต่อรองได้ครับ

Comment

ดันๆครับผม

Comment

ต่อรองได้ครับผม

Comment

Working...
            X