Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแลก sony xzs สีดำ สภาพสวย ยกกล่องครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแลก sony xzs สีดำ สภาพสวย ยกกล่องครับ!!!

ขายแลก : sony xzs สีดำ เครื่องศูนย์ไทย สภาพมีรอยขนแมวตามการใช้งาน และรอยสีลอกด้านหลัง สภาพรวม 95% / อุปกรณ์แท้ครบยกกล่อง / ประกันใจ 3 วัน

ราคา : 4900 บาท มารับเองเหลือ 4500 บาท งดต่อรอง และ ไม่รับจองปากเปล่า ขอขายให้คนที่พร้อมสุด และ สะดวกมัดจำก่อน 500-1000 บาท ก่อนนัดรับสินค้าเท่านั้น

การเทริน์ : ตีราคาตามราคารับซื้อในตลาดมือ2ของรุ่นนั้นๆ ส่วนต่างตามราคาครับ

นัดรับ : ราษฏร์บรูณะ41 (7.00-11.00/16.00-22.00)
    MBK (12.00-15.00 บางวัน) (EMS KERRY +100 บาท ไม่รับ พกง.)

TEL : 0884548104 เดียว เน้นโทรสะดวกสุดครับ

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

#สินค้ามีพร้อมส่งนะครับ_พร้อมซื้อชัวร์ๆโทรมาได้เลยครับ

Comment

sold

Comment

Working...
              X