Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแลก SONY tablet z 2 สีดำ สภาพสวยครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแลก SONY tablet z 2 สีดำ สภาพสวยครับ!!!

***อ่าน "ภาษาไทย" ในโพสต์ให้ละเอียด2-3รอบ ก่อนโทรสอบถาม***

ขายแลก : ขายแลก SONY tablet Z2 สีดำ สภาพสวย ตัวเครื่องมีริ้วรอยตามการใช้งานบ้าง จุกยางยังแน่นทุกจุด สภาพโดยรวม90%up มีตัวเครื่อง เคสสีดำ และ แท่นชาร์จแท้เท่านั้น ประกันใจ 3 วันครับ

ราคา : 5900 บาท รับเองตามด้านล่าง เหลือ 5300 บาท งดต่อรองทุกกรณี เงินยังไม่พร้อมซื้อ ไม่ต้องทักมาครับ เสียเวลาเปล่าๆ

ขอขายให้ท่านที่สะดวกมัดจำ 500-1000 บาท ก่อนนัดดูสินค้าเท่านั้น นัดรับได้ที่ ราษฎร์บูรณะ 41 หรือ MBK ไม่รับจองด้วยน้ำลายใดๆทั้งสิ้นครับ ไม่สะดวกรบกวนผ่านได้เลยครับ

การแลกเครื่อง ตีตามราคารับซื้อในตลาดมือสองของรุ่นนั้นๆ หักลบไป 1000-1500 บาท มาขอแลกฟรีหรือตีราคาเทพๆ รบกวนเอาไปขายเองครับ

ติดต่อ : 0884548104 เดียว เน้นโทรไวสุด

Comment

ดันหน่อยฮะ ของดี หายาก พ่อค้าจริงใจ 555

Comment

ขอบคุณด้านบนครับ

ขายแล้ว

Comment

Working...
        X