Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sony Tablet z 321 เครื่องโชว์ ของหายาก

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Sony Tablet z 321 เครื่องโชว์ ของหายาก

(ขายแล้วครับ ขอบคุณ OCZ มากครับผม)
    Sony Tablet Z 321 จอ10.1 Full Hd ใส่ซิม+sd (ใช้งานอินเตอร์เน็ต และข้อความเท่านั้น โทรไม่ได้)
    ram 2 rom 16GB
    เป็นเครื่องโชว์ มีรอยนิดๆรอบข้าง ฝาปิดชาดร์ไฟ หูฟัง ช่องใส่ซิม และเมมปกติ
    อุปกรณ์ ตัวเครื่องติดฟิลมจากโรงงานมาแล้ว กล่อง คู่มือ สายชาดร์
    ของอยู่แม่สรวย เชียงรายครับ
    ราคา xxxx บาท ร่วมส่งด่วน EMS
    สนใจโทร 0839953865
    ผมเทสเครื่อง ก่อนลงขายแล้วปกติทุกอย่างครับ
    ขอบคุณครับผม
    Last edited by anucha jin; 5 Jun 2019, 18:27:43.

พร้อมส่งครับผม

Comment

มีข้อสงสัย โทรสอบถามได้ครับ
      พร้อมส่งครับผม

Comment

ตอบ pm แล้วครับผม
        โทรคุยไวกว่าครับ

Comment

รีบระบายของครับ มีต่อคิวอีก
          พร้อมส่ง

Comment

พร้อมส่งครับ รับรองลื่นหัวแตก

Comment

คุณครูบ้านดู่รับไปดูแลต่อครับ ให้ลูกสาวน่ารักมากครับ
              ขอบคุณทุกท่านมากครับผม

Comment

Working...
              X