Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแลก Sony XZpremium สีเงิน เครื่องDEMOศูนย์ไทย สภาพงามๆ ยกกล่องครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแลก Sony XZpremium สีเงิน เครื่องDEMOศูนย์ไทย สภาพงามๆ ยกกล่องครับ!!!

***อ่าน "ภาษาไทย" ในโพสต์ให้ละเอียดก่อน2-3รอบก่อนโทรมาสอบถาม***

รุ่น : ขายแลก sony x z premium #มีแต่สีเงินเท่านั้น เครื่องศูนย์ไทย เป็นเครื่องตัว demo นะครับ

สภาพ : เผื่อรอยขนแมวตามการใช้งาน ไม่มีรอยตกบุบ สภาพโดยรวม ทุกๆตัว สวย95%up ทุกอย่างใช้งานได้ปกติ มีทั้งหมดตอนนี้4ตัวครับ แต่จะมีเพิ่มมาอีก1-2วันนี้

อุปกรณ์ : แท้ครบกล่อง

ประกัน : ไม่มีประกันศูนย์ครับ ประกันใจ 3 วัน

ราคา : 8200 บาท มารับเอง ราษฏร์บรูณะ41 หรือ MBK เท่านั้น เหลือ 7900 บาท #งดต่อราคา_เงินยังไม่พร้อม_ไม่ต้องทักมานะครับ เสียเวลาเปล่าๆ (EMS / KERRY + 100 บาท ไม่รับ พกง.)

***มัดจำ 500-1000 ก่อนนัดดูสินค้าทุกกรณีครับ เพื่อกันการเบี้ยวนัด ไม่รับจองปากเปล่าใดๆทั้งสิ้น***

การเทริน์เครื่อง / ตีตามสภาพ และ ราคาขายในตลาดมือ2 ของรุ่นนั้นๆ หักลบไป 1500-2000 บาท ประเภทมาขอแลกฟรีๆหรือตีราคาของตัวเองเทพๆ เชิญหาแลกป้ายหน้าครับ

ติดต่อ : 0884548104 เดียว

***เครดิตการขายเช็คก่อนตามสบายครับ***

Last edited by crazyemo; 29 Apr 2019, 13:42:43.

Comment

up

Comment

up

Comment

น่าจะสนใจ

จับเทิร์นกันถ่ายรูปแล้วรู้สึกกลัวเป็นรอยเลยครับเครื่อง ถ้าจ่าย พกง ได้แจ้งผมทางข้อความนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ผมสะดวกทางนี้อย่างเดียว เพราะไปโอนไม่ได้ ได้แต่จ่ายปลายทางเพราะอาชีพไม่เอื้ออำนวย

Comment

Originally posted by Duth_Electronic_Art View Post
            จับเทิร์นกันถ่ายรูปแล้วรู้สึกกลัวเป็นรอยเลยครับเครื่อง ถ้าจ่าย พกง ได้แจ้งผมทางข้อความนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ผมสะดวกทางนี้อย่างเดียว เพราะไปโอนไม่ได้ ได้แต่จ่ายปลายทางเพราะอาชีพไม่เอื้ออำนวย
            ผมว่า ผมก็เขียน ภาษาไทย แบบละเอียดมากๆนะครับ แต่แปลก อ่านกันไม่เข้าใจ ตีความไม่แตกหรือยังไง งงกะคนเราสมัยนี้

ผมบอกว่าไม่พร้อมไม่ต้องทักมา และไม่รับเก็บเงินปลายทาง อ่านหน่อยครับ

Comment

น่าสนใจ

ขอให้ขายดีครับ

Comment

Originally posted by Duth_Electronic_Art View Post
                ขอให้ขายดีครับ
                ขายดีอยู่ละครับ ทุกวันนี้ก็หาส่งเครื่องไม่ทันอยู่แล้วครับ เพราะ คนที่เค้าซื้อจริง เค้าจะอ่านโพสต์ เค้าไม่พูดเยอะครับ โอน จบ

Comment

up

Comment

up

Comment

เหลือ1ตัวสุดท้าย

Comment

เหลือ1ตัวสุดท้าย

Comment

up

Comment

เหลือ1ตัวสุดท้ายครับ

Comment

พ่อค้าหัวร้อน

Comment

Working...
                              X