Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung S22plus 256gb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung S22plus 256gb

Samsung s22 plus 256gb มีแต่ตัวเครื่องค่ะ (แลก/เทิร์น สนใจ xiaomi 13t เป็นพิเศษค่ะ)
    เพิ่งเคลมหน้าจอมา
    "ยังมีประกันหน้าจอ 90 วัน"
    ตัวเครื่องมีรอยบ้างเล็กน้อย ใส่เคสแล้วไม่เห็นค่ะ ติดฟิล์มกระจกแล้วค่ะ

สามารถนัดรับได้ พระสมุทรเจดีย์ พระประแดง หรือจัดส่งทั่วประเทศ ยินดีส่งคลิปวิดิโอตอนส่งของ บัตรปชช. และ คลิปการใช้งานก่อนส่งให้ค่ะ เช็คเครดิตได้หน้าเฟสบุ้คได้เลยค่ะ

QR CODE LINE อยู่ในรูปสุดท้ายค่ะ

ราคา : 12,500 (ต่อรองหนักขออนุญาตผ่านนะคะ)

ขอบคุณค่ะ

Comment

Working...
    X