Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย OPPO F9 สีน้ำเงิน สภาพ 90% อายุ 1เดือน ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย OPPO F9 สีน้ำเงิน สภาพ 90% อายุ 1เดือน ครบกล่อง

อุปกรณ์ (device):ตัวเครื่อง Oppo f9 อุปกรณ์ครบกล่อง + gift set ไม่รับจองนะครับ

ราคา (price):7,700 บาท รวมส่ง ems

สภาพ (condition):90%

ตำหนิ (defect):ไม่ได้ติดฟิล์มครับ มีรอยขนแมวเล็กๆทั่วไป (ฝาหลังมีรอยฝุ่นกัดเนื่องจากใส่เคสเป็นจุดๆ มองผ่านๆไม่เห็นครับ) !! ขอคนที่รับได้นะครับ ย้ำ ฝาหลังมีเปลี่ยนที่ศูนย์ครับ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): 1 เดือน

ประกัน (warranty): เหลือ 11 เดือน

เหตุผลในการขาย (reason of sell):เปลี่ยนรุ่นครับ

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact):097-093-8398 Line - benblaxk

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดรับตามเส้น mrt พระราม 7 นอกนั้นขอส่ง ems ครับ

6000 ได้ไหม ผมรับไว้เอง

Comment

Originally posted by Anurakp007 View Post
      6000 ได้ไหม ผมรับไว้เอง

7,200 ได้ไหม ผมขายเลย

Comment

Originally posted by benpcy View Post
        7,200 ได้ไหม ผมขายเลย
        งบน้อยอยากได้ของดี แหะๆ

Comment

Working...
        X