Announcement

Collapse
No announcement yet.

OPPO Find X ตัวท๊อปสุด สเปคแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] OPPO Find X ตัวท๊อปสุด สเปคแรง

OPPO Find X ตัวท๊อปสุด สเปคแรง Snapdragon 845 Octa Core 2.8 GHz ระบบป้องกันภาพสั่นไหว ถ่ายวิดีโอ 4K จอแสดงผล AMOLED หน้าจอไร้ขอบ แรม 8 ความจุ 256 G กล้องป๊อบอัพและปิดตัวเองหากตรวจพบการตกหล่น แบตอึด ยกกล่อง มีรอยขนแมวเล็กเล็กๆ เครื่องไม่มีรอยตกหล่น สภาพโดยรวมสวยมาก หน้าจอใสๆ ติดกันรอยกระจกแล้ว อุปกรณ์ครบ มีตัวเครื่อง หูฟัง สายชาร์ท หัวชาร์ท เข็มจิ้มซิม คู่มือ กล่อง เคส ของแท้ทุกชิ้น การใช้ดีปกติทุกฟังก์ชั่น

ประกันถึง 22/09/2562

ติดต่อ เบอร์อยู่ใน 2 รูปแรกครับ
    ดูของหลักสี่ ดอนเมือง

Comment

ราคา?ครับ

Comment

ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

- - - Updated - - -

Originally posted by dejavu_ocz View Post
        ราคา?ครับ
        ลืมใส่ 18500 บาทครับ

Comment

Working...
        X