Announcement

Collapse
No announcement yet.

OPPO Reno 8T 5G ขายแล้วครับ!@#$%^&*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] OPPO Reno 8T 5G ขายแล้วครับ!@#$%^&*

ขายแล้วครับ จัดส่งเรียบร้อยครับผม !@#$%^&*
    OPPO Reno 8T 5G
    CPU - Snapdragon 695 5G Octa Core 2.2 GHz
    Ram - 8 GB
    Rom - 256 GB
    Display - 6.7"
    Battery - 4,800 mAh รองรับชาร์จเร็ว
    ใช้งานปกติ
    สภาพดี ด้านหลังมีรอยเคสกัดนิดหน่อย ใช้งานได้ทุกเครือข่าย
    ประกันหมด 04/05/2024
    อุปกรณ์ที่จะได้รับ ตัวเครื่อง ที่ชาร์จเทียบ ไม่มีกล่องครับ
    ราคาพิเศษ xxxx บาท

นัดรับอ่อนนุช อุดมสุข บางจาก
    หรือมารับเองที่ร้านอยู่ อ่อนนุช 44 ครับ
    มีเก็บปลายทางมัดจำส่วนหนึง มีหน้าร้านมีเพจ ครับ
    Line whtieza

Last edited by Whtie; 5 Jan 2024, 15:37:09.

up

Comment

Working...
    X