Announcement

Collapse
No announcement yet.

OPPO Reno7 Pro Starlight Black (5G) ของครบกล่องประกันเหลือ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] OPPO Reno7 Pro Starlight Black (5G) ของครบกล่องประกันเหลือ

*********OPPO Reno7 Pro Starlight Black (5G)

ซื้อจาก banana it เมือวันที่ 7/10/2022 ประกันยังเหลือ

ใช้งานน้อยมาก พี่สาวซื้อมาเพื่อไปลุ้นร่วมงานของ PP ครับ

สภาพสวยงามไม่มีรอยใดๆทั้งสิ้น ติดฟิลม์มีเคสใสให้แล้ว ของครบกล่อง สภาพเดิมๆทุกอย่าง

ขายแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

.******แก้เพิ่มเติมครับเพิ่งทราบครับ ขาดกล่องส่วนหุ้มด้านนอกสีฟ้า(ตามรูป) อันเดียวครับ ที่เหลือมีครบตามเดิม*********

Last edited by Tunoe; 1 May 2023, 15:25:49.

ดันจร้า

Comment

ดันดัน

Comment

ดันดัน

Comment

ดะดะดัน

Comment

ดันดันจ้า

Comment

ขายไปยังครับ

Comment