Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Nokia 8.1 Android One

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Nokia 8.1 Android One

Nokia 8.1 Android One
    สินค้า : Nokia 8.1
    Ram : 6 GB
    Rom : 128 GB
    สภาพ / ตำหนิ : สินค้าใช้งานได้ตามปกติ จอไม่เบิร์น ใช้งานลื่น สภาพสวย
    อุปกรณ์ : Adapter, หูฟัง, ไม่มีสายชาร์ตให้เป็น Type C

เสนอราคาขายที่ 2,300 บาท รวมส่ง
    หรือนัดรับ ม.หอการค้าไทย พระประแดง ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    ติดต่อ PM หรือใจร้อน โทร 061-663-ห้าสามหกสาม
    พจ

ข้อมูลเพิ่มเติม >> https://www.siamphone.com/spec/nokia/8.1.htm

Last edited by Irvine; 19 Feb 2023, 12:52:44.

สนใจ สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ

Comment

แบตปกติมั้ยครับ มีปัญหาตูดชารจ์หลวมมั้ยนะครับ

Comment

Originally posted by basoic32 View Post
        แบตปกติมั้ยครับ มีปัญหาตูดชารจ์หลวมมั้ยนะครับ
        แบตเสื่อมตามอายุการใช้งานครับ ส่วนตูดชาร์จเสียบแน่นปกติครับ

Comment

ขายแล้วครับ ขอบคุณ overclockzone

Comment

Working...
          X