Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขายแล้วครับ] Nokia C1 2nd Edition (2022) เครื่องสำรอง ราคาเครื่องสำรอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [ขายแล้วครับ] Nokia C1 2nd Edition (2022) เครื่องสำรอง ราคาเครื่องสำรอง

อุปกรณ์ (device): เครื่อง สายชาร์จ กล่อง เคส
    ราคา (price): [ขายแล้วครับ]
    สภาพ (condition): สภาพดี โดยรวมยังสวย ใช้งานปกติทุกอย่าง แบตถือว่าอึดใช้ได้เลย แรม 1GB รอม 16GB Android 11 Go Edition ไม่ถือว่าเก่าเท่าไหร่ อืดหน่อยแต่ก็พอใช้งานพื้นฐานได้ครับ โทรออก-รับสาย เล่น Facebook Lite เล่น Line เล่น Internet แอปธนาคารได้แอป เช่น เป๋าตังค์ NEXT KMA MyMo True Money Wallet ใช้งานได้ แต่ K PLUS ใช้งานไม่ได้ แอปอื่นไม่ทราบ เพราะผมไม่ได้ใช้ครับ
    ตำหนิ (defect): มีรอยตามขอบนิดหน่อย พยายามเน้นแต่ถ่ายยากอยู่ครับ ถ้าซีเรียสเรื่องรอยผ่านก่อน เน้นนัดรับครับ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): ไม่นาน
    ประกัน (warranty): น่าจะเหลือไม่ต่ำกว่าครึ่งปีนะครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ไม่ค่อยได้ใช้แล้ว
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0826723352
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): วันหยุดอยู่ไทวัสดุปทุมธานี วันทำงานอยู่ไปรษณีย์หลักสี่ โทรมาถามก่อนได้ ส่งได้ถ้าต้องการครับ
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

Last edited by icake; 4 Jan 2023, 09:34:35.

Comment

Working...
    X