Announcement

Collapse
No announcement yet.

NOKIA 3310 #ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน_ยกกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] NOKIA 3310 #ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน_ยกกล่อง

NOKIA 3310

#ของใหม่ยังไม่เคยใช้งาน_ยกกล่อง
    .

#ราคา_490_บาท_พร้อมส่งฟรีทั่วไทย
    .
    .
    ของใหม่ ยังไม่เคยใช้งานนะครับ
    แค่ลองเปิดเครื่อง สายชาร์จยังไม่แกะเลย
    ได้ไปยกกล่องตามรูปเลยครับ

.
    อ่านให้เข้าใจนะครับ
    เครื่องซื้อมาจะให้คนแก่ใช้ แต่สั่งผิดลืมดูว่าไม่มีเมนูไทยเลยปล่อยครับ

.
    .
    .
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องเป็นตามที่แจ้งนะครับ
    .

.
    สนใจจองได้เลยครับ
    แล้วแจ้งมาทาง Inbox ได้เลย
    .
    ระยะเวลาจอง #จองได้ไม่เกิน_24_ชั่วโมง
    .
    ติดต่อสอบถามได้ที่ Line : kerospeed
    หรือ 099-4496168
    .
    สามารถนัดรับสินค้าได้ที่บริเวณใกล้เคียง
    วัดแก้ว ซ.จรัญสนิทวงศ์ 35

.
    https://www.facebook.com/Here2Hand

up

Comment

ขายไปยังครับ

Comment

Originally posted by nirut3900 View Post
        ขายไปยังครับ
        ยังอยู่ครับ

Comment

Working...
        X