Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซื้อเครื่อง Nokia 5 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] รับซื้อเครื่อง Nokia 5 ครับ

รับซื้อเครื่อง Nokia 5 ครับ
    อย่างอื่นเสียไม่ว่่า ขอแค่หน้าจอแท้สภาพดีก็พอ
    ท่านใดมีของติดต่อทาง pm ได้เลยครับ
    Last edited by siameseman; 21 Sep 2020, 12:25:12.

ผมมีครับ เครื่องเดิมๆจอเดิมๆติดกระจกแบบไม่เต็มจอ ที่เลิกใช้เพราะหน่วยความจำน้อยไม่พอใช้ พอเอามาเปิดวันนี้ ก็เปิดติดแต่มีแสงออกมาจากข้างหน้าจอ

แบตฯคงบวมแล้วดันหน้าจอน่ะครับ แต่ทัชปกติทุกๆอย่าง หากมารับเองได้แถวๆมหาชัยเมืองใหม่ สมุทรสาคร ผมยกให้ฟรี

Comment

Working...
    X