Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามนะครับทำไมเดี๋ยวนี้ กระทู้น้อยจัง สงสัยครับหรือคนไปเล่นขายเวบอื่นกันหมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แลกเปลี่ยน] สอบถามนะครับทำไมเดี๋ยวนี้ กระทู้น้อยจัง สงสัยครับหรือคนไปเล่นขายเวบอื่นกันหมด

สอบถามนะครับทำไมเดี๋ยวนี้ กระทู้น้อยจัง สงสัยครับหรือคนไปเล่นขายเวบอื่นกันหมด

ผมว่าส่วนนึงหันใปซื้อขายทาง เพจ ทางเฟส นะเดี๋ยวนี้ตลาดเยอะ โจรก็เยอะ แทบใม่กล้าซื้อเลย

Comment

ผมว่าเยอะทุกทางครับ ถ้าเป็นการซื้อขาย แบบโอนเงินก่อนรับของทีหลัง (ลุ้นกันทุกรายครับ ว่าจะได้หรือไม่ได้)

ส่วนมากผมจะดูใน kaidee เป็นหลักครับ เน้นโซน หรือ พท.ที่เราซื้อขายแบบนัดเจอสะดวกครับ อาจจะช้าหน่อยแต่ชัวร์กว่าครับ (ไม่ต้องรอลุ้นว่าจะได้ของหรือไม่)

Comment

ในมาเก็ต Ocz.พ่อค้าเยอะ ขายแพง ไม่แคร์ลูกค้า ใครลงขายถูกก้อกวาดหมด ไม่เหมือนเมื่อก่อน สมาชิก Ocz. ซื้อขายแลกเปลี่ยนแบบกันเอง เวลาเปลี่ยนอะไรๆ ก้อเปลี่ยน.
        ไม่ได้ว่าใครนะครับ. บางทีแพงกว่าของใหม่อีก. ค่าพื่นที่ก้อไม่เสีย ยังขายแพง ใครทักว่าแพงก้อจะโดนต่อว่าอีก...พ่อค้าที่ขายถูกก้อมีแต่น้อยมากกก...

Comment

เจอพวกเวบขายflash sale มีส่วนลด ราคาไม่ต่างกับมือสองเท่าไหร่ ส่งฟรี เคลมง่าย ไม่งี่เง่า

Comment

Working...
          X