Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้ว Tablet Lenovo M8 Gen3 สภาพใหม่มากๆ อุปกรณ์ครบกล่อง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายแล้ว Tablet Lenovo M8 Gen3 สภาพใหม่มากๆ อุปกรณ์ครบกล่อง

** ปิดการขายครับ ขายแล้วครับ ขอบคุณมากครับ **​

ขาย Tablet Lenovo M8 Gen3 (8 นิ้ว จอสวย เสียงดี)

Gen 3 ตัวใหม่ล่าสุด ที่ชาร์จ TypeC / แบต 5,100 / ใส่ซิมโทรออกได้ / ใส่ SD Card ได้

รูปครับ ขอเพิ่มเติมได้ครับ

ขอรูปเพิ่มเติม หรือ วีดีโอคอลดูของได้ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
    Last edited by supergto; 13 Sep 2022, 13:11:40.

ประกันเหลือยาวๆ เลยครับ (ซื้อมา 8 สิงหา ที่ผ่านมานี่เองครับ)

Comment

สอบถามได้นะครับ
      ถ้าอยู่อุบล นัดรับดูเครื่องได้เลยครับ
      Last edited by supergto; 13 Sep 2022, 13:11:57.

Comment

ดันๆ พร้อมขายอยู่นะครับ สนใจสอบถาม พูดคุยต่อรองกันได้นะครับ

Comment

ใครสนใจแทปเลตพกพา Lenovo Gen3 ทักมาคุยกันได้นะครับ ราคาเบาๆ สอบถามได้ครับ

Comment

Lenovo Gen3 ของยังอยู่นะครับ ดูของได้ครับที่อุบล สนใจทักมาคุยกันได้ครับ
            ตัว GEN3 เพิ่งออกมากลางปีนี้นะครับ ประกันเหลือยาวๆ 11 เดือนครับ

Comment

Lenovo Gen3 ของยังอยู่นะครับ ดูของได้ครับที่อุบล หรือ ต่างจังหวัดแอดไลน์วีดีโอคอลดูของได้เลยครับ
              สนใจทักมาคุยกันได้ครับ
              ตัว GEN3 เพิ่งออกมากลางปีนี้นะครับ ประกันเหลือยาวๆ 11 เดือนครับ

Comment

Lenovo Tab M8 Gen3 ตัวใหม่ล่าสุด Ram3 Rom32 ประกันเหลือยาวๆ ซื้อมาเดือนสิงหาคมที่ผ่านมาเองครับ
                สนใจสอบถามได้ครับ ราคาลดได้ครับ อุบลนัดดูของ ดูเครื่องได้ครับ

Comment

ขายแล้วนะครับ รอจัดส่งครับ

Comment

Working...
                  X