Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Yoga Slim 7 Pro i5-1240P ประกันเหลือเกือบ 3 ปีเต็ม !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Lenovo Yoga Slim 7 Pro i5-1240P ประกันเหลือเกือบ 3 ปีเต็ม !!!

ขอปล่อย Lenovo Yoga Slim 7 Pro ครับ

อ่านSpec เต็มๆได้ที่นี่ครับ Lenovo Yoga Slim 7 Pro 14IAP7-82SV000ATA ซีพียู Intel Core i5-1240P / Intel Iris Xe Graphics G7 ราคาพร้อมสเปค (****************)

อุปกรณ์ที่ได้ครบกล่องเลยครับแถม Laptop Sleeve ของ Lenovo ของแท้ให้ด้วยครับ
    ขอปล่อยที่ 30,000 ถ้วนครับสาเหตุที่ขายเพราะว่า ใช้ NB ของบริษัทเป็นส่วนใหญ่ครับเลยซื้อมาไม่ได้ใช้เลย เน้นนัดรับแถวรามอินทราก่อนนะครับ สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ทาง Line:wearegunner ครับ
Working...
X