Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขายแล้ว] Xiaoxin Pad Pro 2021 Snapdragon 870 (Global Rom) พร้อมเคส 2 อัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขายแล้ว] Xiaoxin Pad Pro 2021 Snapdragon 870 (Global Rom) พร้อมเคส 2 อัน

[ขายแล้ว]

Xiaoxin Pad Pro 2021 Snapdragon 870 (Global Rom) สภาพใหม่ ครบกล่อง ติดกันรอยรอบตัวแล้ว พร้อมเคสแม่เหล็กสีดำ และ ฮาร์ดเคสสีเทา ตรงรุ่น

สเป็คโดยละเอียด
    Xiaoxin Pad pro 2021 CPU: Snapdragon 870
    ขนาดหน้าจอ: 11.5 นิ้ว
    แรม: 6GB, LPDDR5
    ROM:128GB, UFS3.1
    รองรับการขยายพื้นที่เก็บข้อมูลการ์ด Micro SD (TF) รองรับสูงสุด 1TB
    ความละเอียดหน้าจอ: 2560x1600, อัตราการรีเฟรช 90HZ OLED
    คำอธิบายหน้าจอ: HDR10, 100% DCI-P3, 108% NTSC, DC Dimming, TUV Rheinland global eye protection certification,
    ฟังก์ชันบลูทูธ: บลูทูธ 5.1
    ลำโพง: รองรับระบบเสียง Dolby Atmos, ลำโพงสเตอริโอ JBL ขนาด 4×1.5w
    ไมโครโฟน: ไมโครโฟนอาร์เรย์คู่
    กล้อง: กล้องคู่ (ด้านหน้า: 8MP+8MP, ด้านหลัง: 13MP+5MP)
    อินเทอร์เฟซข้อมูล: USB3.1 Type-c
    อินเทอร์เฟซอื่นๆ: อินเทอร์เฟซการ์ดหน่วยความจำ, POGO Pin*4
    ประเภทแบตเตอรี่: แบตเตอรี่ลิเธียม, 8600 mAh
    วัสดุตัวเรือน: วัสดุโลหะผสมอลูมิเนียมเกรดการบิน

ขายที่ราคา -,-​-- บาทรวมส่งครับ
    Last edited by kiang; 12 Apr 2022, 20:06:34.

มีรูปมั้ยครับ

Comment

Originally posted by ukioh View Post
      มีรูปมั้ยครับ
      เพิ่มรูปเรียบร้อยครับ

Comment

ใส่ซิมได้มั้ยครับ รูปน้อยไปนะครับ

Comment

Originally posted by ukioh View Post
          ใส่ซิมได้มั้ยครับ รูปน้อยไปนะครับ
          ของไม่มีตำหนิ สภาพใหม่ตามข้อมูล สนใจซื้อจริง อยากได้รูปมุมไหนเพิ่มเติม บอกเลย​ ส่วนสเป็คและการใช้งาน ลองหาดูในรีวิวใน youtube มีเยอะอยู่ครับ

ปล. สอบถามข้อมูลการใช้งานหรืออื่นๆ โทรคุยกัน ครับ

Comment

Working...
          X