Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo tap4 8Plus สวยๆ ยกกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Lenovo tap4 8Plus สวยๆ ยกกล่อง

*********ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ *************

Lenovo tap4 8Plus กล่อง คู่มือ สายชาร์ต สายยูเอสบี

ใส่ได้ 2 ซิม รองรับ 4G
    แรม 4 รอม 64
    แอนดรอย 8.1

ไม่มีรอยแตกหัก ไม่มีรอยบิ่น บุบ ร้าว หรือกระแทก สวย ติดฟิมล์กันรอยหน้าหลังแล้ว ฝาด้านหลังเป็นกระจก ฟิมล์กันรอยด้านหน้ามีรอยขีดข่วนตามการใช้งานปกติ

นัดดูดเครื่องได้ที่ BTS ทองหล่อ หรือ ส่ง EMS ครับ

Last edited by hogmeades; 29 Jan 2020, 13:25:11.

สนใจครับ
    ขอรูปข้างกล่องที่บอก จำนวน ของเเมม หน่อย ลดสุดเท่าไหร่

Comment

Working...
    X