Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย HUAWEI MATE20 สภาพดีครบยกกล่องค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย HUAWEI MATE20 สภาพดีครบยกกล่องค่ะ

ขายแล้วค่ะ ปิดกระทู้ค่ะ

อุปรณ์ (device): HUAWEI MATE20 สภาพดีค่ะ อุปกรณ์ครบทั้งหมดยกกล่องค่ะ
    การใช้งานปกติทุกอย่างค่ะ แบตไม่เสื่อมยังอึดปกติค่ะ
    ใช้เป็นเครื่องสำรองค่ะ พอดีตอนนี้ได้เครื่องสำรองใหม่แล้วเลยไม่ได้ใช้แล้วค่ะ
    ราคา (price):4400 บาท
    สภาพ (condition): สภาพดีค่ะ ไม่มีรอยตก บุบ บิ่นใดๆ เครื่องไม่เคยตกค่ะ
    ตำหนิ (defect): มีรอยนิ้วมือและร่องรอยการใช้งานค่ะ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): นานแล้วค่ะ
    ประกัน (warranty): ประกันศูนย์หมดไปนานแล้วค่ะ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เงิน
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): หรือ Line ค่ะ
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดเจอเทสเครื่องได้ตามความสบายใจเลยค่ะ
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

รูปภาพเครื่องเพิ่มเติม รบกวนดูที่นี่นะคะ ขออภัยจริงๆพยายามลงรูปที่นี่แล้ว แต่รูปไม่ขึ้นค่ะ
    https://www.pdamobiz.com/forum/forum...235&PN=1&TPN=1
    ​​​​​

​​​​​​​
    You do not have permission to view this gallery.
    This gallery has 1 photos.
    Last edited by candygirl_s; 21 Nov 2023, 11:23:31.

Comment

ขายแล้วค่ะ ปิดกระทู้ค่ะ

ขอบคุณ คุณพระลอด้วยนะคะที่ช่วยอัพรูปให้

Comment

Working...
      X