Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขายแล้ว] Huawei Mate 20x รองรับ GMS / Phablet ที่ไม่เคยตกยุค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [ขายแล้ว] Huawei Mate 20x รองรับ GMS / Phablet ที่ไม่เคยตกยุค

ขายแล้วครับ จัดส่งเรียบร้อย

Huawei Mate 20x LTE รุ่นรองรับ GMS (บริการ Google เต็มรูปแบบ)

รุ่นนี้เป็นหน้าจอ OLED 7.2 นิ้ว สวย ๆ ใส่ใช้งานได้ 2 ซิม แบตอึด 5,000 mAh
    การใช้งานดีปกติทุกอย่างครับ หน้าจอไม่เบิร์น ใส ๆ เล่นเกมยังลื่นอยู่ครับ 60fps

อุปกรณ์ : กล่อง อุปกรณ์แท้ หัวชาร์จ สายชาร์จ + ปากกา M-PEN แท้ใหม่ + เคส แท้ใหม่
    สภาพ : 94% สวยงาม ติดกันรอยหน้าหลังตลอด
    ตำหนิ : ขนแมวที่ขอบเล็กน้อย ตามการใช้งานครับ

ราคา : ขายแล้วครับ ส่ง Flash ฟรีครับ

ติดต่อ : โทร 091 009 4156 / Line : mintzsugus (สะดวกไลน์มากกว่าครับ)

นัดรับ : นวมินทร์ บางกะปิ ฯลฯ, ส่ง Grab, ส่ง Flash
    ประกัน : ประกันการใช้งาน 7วัน หลังรับสินค้าครับ

ุถ้ารูปไม่ชัด ขอดูทางไลน์ได้เลยนะครับ

Last edited by Artistiz; 15 Sep 2023, 11:06:30.

ยังอยู่ครับ

Comment

Working...
    X