Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแล้วครับ

!@#$ ขายแล้วครับ ขอบคุณ OVERCLOCKZONE !@#$

ขาย Huawei P30 128G
    อุปกรณ์ : มีเครื่องติดฟิล์มกระจก, สายช๊าตเทียบ, หัวช๊าตไม่ตรงรุ่น, เคส, กล่อง
    สภาพ : ตามการใช้งานทั่วไป จากรูปเห็นมีรอย แต่ถ้าดูด้วยตาแทบมองไม่เห็น ไม่มีรอยหนักครับ

ประกัน : หมดแล้วครับ
    เหตุผลในการขาย : ค่าครองชีพ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 06-3897-8448
    วิธีส่งมอบสินค้า : ปิ่นเกล้า บางใหญ่ หรือตามตกลงครับ
    ราคา : 4444 บาท พร้อมส่งครับ

รูปครับ

Last edited by wattot; 8 Feb 2023, 09:59:46.
Working...
X