Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Moto g6 ram3g rom32g สภาพ 100% สีดำ อดีตศูนย์ TRUE (:ซื้อมาได้ 1อาทิตย์) ด่วนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Moto g6 ram3g rom32g สภาพ 100% สีดำ อดีตศูนย์ TRUE (:ซื้อมาได้ 1อาทิตย์) ด่วนๆ

ขาย Moto g6 ram3g rom32g กล้องคู่ สวยมาก สภาพ 100% สีดำ ศูนย์ TRUE (ซื้อมาได้ประมาณ 1 อาทิตย์) ขายถูกเลย ด่วนๆๆ
    รีวิว : https://news.siamphone.com/review-36372.html
    อุปกรณ์ :ยกกล่อง แถมเคส+ฟิล์ม
    ราคา : ขายแล้วครับ ขอบคุณ OCZ
    สภาพ : ใหม่มาก 100% แทบไม่ได้ใช้
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : ประมาณ 26 ต.ค. 2561
    ประกัน : 1 ปีเต็ม
    เหตุผลในการขาย : เงิน
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : MK 061-5080580
    LINE:0615080580
    วิธีส่งมอบสินค้า : นัดหมายรับเครื่อง เช็คสภาพ ยินดีส่ง EMS/Kerry (เช็คเครดิตได้) และความพึงพอใจ BTS สุรศักดิ์/ย่านบางรัก
    Last edited by Mk_Mm; 18 Nov 2018, 18:37:40.

Comment

5000 มารับบเลยครับ ลดสุดๆๆ

Comment

Comment

Comment

อัพๆๆยังยู่ครับ สนใจสอบถามได้

Comment

อัพๆๆยังยู่ครับ สนใจสอบถามได้ ลดได้ 4900 บาทครับ พร้อมส่งทั่วไทย

Comment

Comment

อัพๆ สอบถามได้ครับ

Comment

อัพๆๆยังยู่ครับ สนใจสอบถามได้ ลดได้ 4700 บาทครับ พร้อมส่งทั่วไทย

Comment

ใช้ซิมค่ายอื่นได้ไหม

Comment

Originally posted by chanuka View Post
                        ใช้ซิมค่ายอื่นได้ไหม
                        ใส่ได้ทุกค่ายครับ ผมใส่ทรู กับ ais ไม่ได้ล๊อคครับ

Comment

Working...
                        X