Announcement

Collapse
No announcement yet.

Motorola x4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Motorola x4

ขายmotorola x4 สีดำ
    เครื่องสวยมาก มีรอยปุ่มโฮมนิดหน่อย เป็นรอยขนแมว
    มีเคสใสให้กับกล่องครับ ไม่มีอุปกรณ์อื่นๆ
    เครื่องram4 rom64 รองรับ4g
    เครื่องกันน้ำด้วย สวยน่าใช้กว่าi6s i7ครับ
    ตัวเครื่องหน้าหลังกระจก ขอบเป็นโลหะสวยงามพรีเมี่ยมสุดๆ
    ขายที่1000พร้อมส่งครับ ขอราคานี้ก่อนครับ ถูกมากๆแล้วครับผม20220807_144438.jpg
    รับเองได้แถวๆโลตัสซอยประชาอุทิศ58/2ครับ
    Attached Files
    Last edited by redroller; 17 Aug 2022, 06:00:49.

ลดได้อีกไหมครับถ้ารับเอง

Comment

สนใจ ติดต่อทางไลน์ได้ไหม

Comment

พี่ขายยัง

Comment

พี่ขายยัง

Comment

Working...
          X