Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย HTC One M8 สีแดง สวยมาก 100% ไม่มีตำหนิเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย HTC One M8 สีแดง สวยมาก 100% ไม่มีตำหนิเลย

ขาย HTC One M8 สีแดง สวยมาก 100% ไม่มีตำหนิเลย
    อุปกรณ์มีแค่ตัวเครื่อง ดูทรงแล้วเป็นเครื่องรีเฟอร์แบบไม่ต้องสืบ 55
    เช็คให้ทุกจุดแล้ว จอสวย บอดี้ประกอบมาแน่นหนาแข็งแรงมาก
    สเปค หน้าจอ 5 นิ้ว CPU Snapdragon 801 Quad-Core
    Ram 2GB Rom 32 GB ยังลื่นๆอยู่นะ กล้อง 4 ล้าน ultra pixel
    ต่อ wifi/4G เล่นเฟส เล่นไลน์ ไอจี ดูยูทูปได้ปกติเลย ใช้งานจริงสบาย
    ลำโพง BoomSound เสียงดังกระหึ่มเพราะมากก เผื่อสายสะสมหาอยู่

ราคา (price): ขายแล้วครับบ บาท

สภาพ (condition): ใช้งานปกติ 100% เครื่องสวยมากสภาพประมาณ 100%

ตำหนิ (defect): ไม่มีเลย เหมือนเครื่องใหม่

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): ซื้อมาประมาณ 3 วัน

ประกัน (warranty): ไม่มีครับ มีประกันใจให้ 7 วัน

เหตุผลในการขาย (reason of sell): ลองขายดูขำๆไม่ซีเรียส

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 098-2600667 Line : nookbumrer

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ส่ง EMS/J&T Express +50 หรือนัดรับนครปฐม

Last edited by jodelejung; 8 Jul 2021, 16:09:09.

รับราคาตามนี้เลยครับ เดี๋ยวโอนให้เลยครับ

Comment

Originally posted by live393 View Post
      รับราคาตามนี้เลยครับ เดี๋ยวโอนให้เลยครับ
      ขอโทษทีครับ พอดีขายไปแล้วลืมอัพเดท เดี๋ยวยังไงถ้ามีจะมาลงใหม่นะครับ

Comment

Working...
      X