Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายยกกองเหมาเป็นซาก Moto Z2FORCE 3 เครื่อง 1,000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายยกกองเหมาเป็นซาก Moto Z2FORCE 3 เครื่อง 1,000 บาท

ขายยกกองเหมาเป็นซากไปทำต่อเองครับ
    สถานะปัจจุบันแบตเสื่อมหมดแล้วนะครับ ไม่มีแบตให้
    Moto Z2FORCE 3 เครื่อง เครื่องไทย 2 เครื่อง เปิดติด 1 เครื่อง ไม่ติด 1 เครื่อง ตัวที่เปิดติดตัวล็อกสายแพรจอหัก
    อีกเครื่องเครื่องนอก at&t เปิดติด แบตเสื่อม จอเส้น แฟลชรอมแล้วเบสแบนด์หาย สภาพภายนอกสวยๆทั้งสามเครื่อง
    เอาไปทำต่อกันเองครับ จอแถวล่างตีเสียไปหมดนะครับ
    ขายเป็นซากยกกองไป 1,000 บาท
    ของอยู่ จ.กระบี่ ต่อรองสอบถามได้ครับ
    โทร.0911978996
    ขอบคุณครับ

Last edited by uglypig; 14 Jun 2021, 11:41:35.

อัพ

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

ขุด

Comment

ขายไปรึยังครับ

Comment

Originally posted by kittipuck View Post
                ขายไปรึยังครับ
                ยังอยู่ครับ ไม่ค่อยได้เข้าเว็บครับ สนใจโทรติดต่อได้ครับ

Comment

ขุดมาขาย

Comment

Working...
                  X