Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย TWS Motorola Vervebuds 400 สีน้ำเงิน อ่านก่อนนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย TWS Motorola Vervebuds 400 สีน้ำเงิน อ่านก่อนนะครับ

TWS Motorola Vervebuds 400 สีน้ำเงิน

เพิ่งสั่งมาจากชอบปี้ ใช้ไปไม่กี่ครั้ง
    อายุไม่ถึงอาทิตย์ครับ ประกันร้านกล้วยเกือบปี

ขายเพราะเสียงไม่ใช่สไตล์ครับ
    ข้อดี คือ แพร์ง่ายมากๆ และไม่หลุดด้วย แบตถึก
    ตำหนิ : มีรอยถลอกที่แคปซูลเล็กๆสองจุด เพราะโดนเหรียญในกระเป๋ากางเกง

รสชาติ : รายละเอียดมาก เสียงใส กรุ๊งกริ๊งเลย Percussion มาครบ
    (เพลงที่ใช้เทสต์ คือ Eternal Wind - Moriguchi Hiroko ผ่านแอพ Poweramp เล่นบน LG V30+)
    เสียงนักร้องอยู่ใกล้มากจนเหมือนกำลังใช้เสียงเล้าโลม
    สเตจกลางๆ เบสไม่แบนไม่แห้งและไม่กลบ อิมแพ็คท์กลางค่อนต่ำ
    กลมและเก็บตัวเร็วครับ เร็วจนไม่รู้ว่าแม่งจะรีบเก็บไปไหน
    ไม่ถูกใจสายกระแทกอย่างผมเลยครับ
    เหมาะสำหรับคนที่ชอบเสียงใสและเสพชิ้นดนตรีครับ

สินสอด : 1,200 บาท รวมส่ง Kerry , J&T *** ขอความกรุณาอย่าต่อรองนะครับ
    line : macaroni44
    เครดิตมีเยอะแยะ เอาไลน์ไอดีไปเซิร์ชได้เลยครับ
    ไม่เคยโกงเพราะอยากนอนบ้านไม่อยากนอนกรงครับ 555

Last edited by candyeyes; 19 Jul 2020, 05:40:42.
Working...
X