Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG Q6 Plus เป็นเครื่องสำรอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] LG Q6 Plus เป็นเครื่องสำรอง

ปิดครับ

LG Q6 Plus แต่สเปกเป็นของ LG Q7
    รองรับ 2 ซิม แรม 4 รอม 64 เครื่องนอก ลงภาษาไทยให้แล้ว ตัวเครื่องมีรอยรอบตัว สแกนนิ้วไม่ได้น่าจะเสีย ใช้เคาะจอเอา ตัวเครื่องกันน้ำ IP68
    แบตปรกติ ใช้สายชาร์จแบบ type-c เอาไปสำรองใช้กันครับ

มีแต่ตัวเครื่องนะครับ ขาย 1000 รวมส่ง kerry

อยู่สงขลา สะดวกส่ง kerry เท่านั้น

Line : joe_august

Sent from my CPH1819 using Tapatalk
    Last edited by jocyber; 16 May 2020, 07:48:24.

ตามที่คุยในไลน์นะคับ

Comment

Working...
    X