Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะมี Nexus 5 ไม่ถึงพัน(ซากก็ได้)บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ใครพอจะมี Nexus 5 ไม่ถึงพัน(ซากก็ได้)บ้างมั้ยครับ

ต้องการหา Nexus5 สภาพใหนก็ได้ขอให้เปิดติดก็พอ ราคาถูกๆหน่อยก็ได้ครับ ผมต้องการจะเอาอะไหล่มาสลับกันกับของผมครับ ของผมตกแตกปุ่มพัง แบตก็เสื่อม แต่บอดยังดีอยู่ เก็บใ้ว้นานละ แล้วพอดีเพื่อนพึ่งเสียเลยอยากได้รูปที่อยู่ในนั้นมากเลยครับ คิดถึงเพื่อนมากเลย

Line: bks989

ต้องการส่วนไหนครับ จอหรือป่าว

Sent from my Redmi Note 8 Pro using Tapatalk

Comment

ผมต้องการแค่จะเอารูปเครื่องครับ สภาพเครื่องเปิดไม่ติดชาจไม่เข้า อาการก่อนหน้าชาจเข้าแต่แบต ลดใวมากจนตอนนี้ชาจไม่เข้า เลยน่าจะต้องการในส่วนของแบตครับ แน่อยากได้เครื่องมือสองสภาพอะไหล่ทั้งเครื่องเลยก็ดี ไม่รู้ว่าเป็นที่ตูดชาจด้วยรึป่าวครับ

Comment

Working...
      X