Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชลบุรี (((ขาย))) ขาย HTC U11 สีฟ้า 6/128 gb ยกกล่อง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ชลบุรี (((ขาย))) ขาย HTC U11 สีฟ้า 6/128 gb ยกกล่อง

อุปกรณ์ (device):HTC U11 สีฟ้า 6/128gb อุปกรณ์ครบหมดทุกชิ้น หูฟังusonic เบสกระหึ่ม หัวแท้ สายแท้ เข็มจิ้มซิม เคสแถมในกล่อง มีเคส spigen แถมอีกสามชิ้นประหยัดไปได้หลายบาทครับ แต่สายแปลงหูฟัง USB C เป็น 3.5 ผมลองใช้แล้วอยู่ๆมันไม่ติดไม่รู้เป็นเพราะอะไร ตีเป็นเสีย รุ่นนี้งานประกอบดีพรีเมี่ยม เสียงลำโพงดังและมีมิติboomsound ฟังเพลงก็แจ่มมากก จอสวย แอนดรอย9 แล้วครับ
    ราคา (price): ขายแล้วครับ ปิดครับ
    สภาพ (condition):ใช้งานปกติ
    ตำหนิ (defect):มีรอยสะกิดด้านล่างตามรูปนิดเดียวแทบไม่เห็น นอกนั้นสวยๆเลยครับ ไม่มีตกหล่นกระแทก
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy):นานแล้ว
    ประกัน (warranty): ประกันใจให้ 7 วันครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ไปต่อ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact):0890951913 /ID line :warmanu
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดเจอ ตามตกลง ชลบุรี นอกนั้นส่ง ems kerry

Last edited by war_manu; 1 Jan 2020, 13:24:56.

ขายแล้วนะครับ ปิดครับ

Comment

Working...
    X