Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย HTC Desire 816 รุ่น 4G สีขาว ลำโพงคู่ สภาพไปวัดไปวาได้ แถมฟิล์มกระจกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย HTC Desire 816 รุ่น 4G สีขาว ลำโพงคู่ สภาพไปวัดไปวาได้ แถมฟิล์มกระจกครับ

สวัสดีครับ ผมขออนุญาตขาย HTC Desire 816 รุ่น 4G สีขาว

จุดเด่น
    1. ลำโพงคู่ เอาไว้ฟังเพลงแก้เหงาได้
    2. ยังคงมีแอฟวิทยุอยู่
    3. หน้าจอใหญ่ใช้งานง่าย
    4. เอามาใช้ปล่อย WiFi ก็ได้ครับ

สภาพ : ตีไป 80% ครับ เพราะแบตเริ่มบวมแล้ว แต่ยังเก็บประจุได้นะครับ ใช้งานได้เกือบๆวัน แต่ผมได้หาวิธีมาแล้วครับว่า เปลี่ยนแบตเองไม่ยากครับเปิดฝาหลังได้เลย ตาม shopee มีแบตขายอยู่ของ leeplus ราคา ประมาน 280 บาทครับ

อุปกรณ์ : เครื่อง+กล่องและเอกสารที่มาพร้อมเครื่อง ไม่มีที่ชาร์จให้นะครับ หายไปนานแล้วครับ555

สาเหตุการขาย : ดองเอาไว้นานเป็นปีๆ ไม่ได้ใช้แล้วครับ ขายหาเงินค่าขนมดีก่า อิอิ

ราคา : ต่อกันมามากมาย ให้ไป700 บาทราคาสุดท้ายคับ^^ แถมฟรี ฟิล์ม 2 ชิ้น เป็นฟิล์มกระจกนิรภัย 1 ชั้นครับ

มาชมรูปกันครับ

สนใจนัดดูสินค้าได้ที่ BTS สถานีต่างๆ ตจว.หรือไม่สะดวกนัดส่งkerryแพ็คอย่างดีให้ฟรีคับ โทร: 08เก้า 696 145สอง / LINE: tnk.nic

เช็คประวัติการขายย้อนหลังได้เลยครับ เกิดมาไม่เคยโกงใคร: )))

กราบขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ
    Last edited by fuzaaa; 22 Dec 2019, 22:54:40.

อัฟคร้าบ: )

Comment

อัฟคร้าบ^^

Comment

500 รวมส่งไหวไหมครับ

Comment

ตัวนี้เสียงดีมั้ยครับ กำลังหาเครื่องมาไว้เปิดเพลงในรถน่ะครับ

Comment

Working...
          X