Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาแลก มี IPhone 8 Red 64 0 ไทย แลกรุ่นไหนได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [แลกเปลี่ยน] หาแลก มี IPhone 8 Red 64 0 ไทย แลกรุ่นไหนได้บ้าง

ครบกล่องประกัน 0 ถึง 09/09/2019
    ไม่เคยซ่อมไม่เคยเล่นเกมหนัก ๆ รีเครื่องได้ตลอด สุขภาพ แบต 91 %
    เครื่องผู้หญิงใช้
    ผมลองใช้เล่น RoV แล้วจอมันเล็กแต่โคตรลื่น ผมชอบจอใหญ่ๆมากกว่าและถนัดแอนดรอยมากกว่า สภาพภายนอกสวยมาก ๆ ใส่เคสตลอด
    ขายไปแล้วครับ
    ติตฟิล์มตั้งแต่ออกจากกล่อง
    ไม่เคยตกหรือกระแทกดูแลอย่างดี เครื่องแท้ 100 %
    + - ส่วนต่างยังไงก็ติดต่อมาได้ครับ
    ไม่ต้องขอดูรูปเพิ่มนะครับถ่ายมาทุกมุมแล้วพิจารณาเอาตามรูปเลยครับ
    นัดรับเท่านั้นครับ
    บีทีเอสราชดำริ ตลาดพูนทรัพย์ จ.ปทุมธานี หรือที่ไหนก็ได้ที่สะดวกนัดรับ ผมทำงานแถวโรงพยาบาลตำรวจ
    มีเคสให้ 5 อันตามรูปและอีก 2 อันไม่ได้ถ่ายรูปเพิ่งหาเจอ
    แถมสายชาร์จให้อีก 1 เส้น
    ไลน์ aovthrov
    โทร ทรู 0886768248
    Last edited by aovthrov; 30 Aug 2019, 06:15:57.

up

Comment

Working...
    X