Announcement

Collapse
No announcement yet.

((กาญจนบุรี))ขาย hTC u11 silver แค่ 3300 แต่อ่านรายละเอียดก่อนนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ((กาญจนบุรี))ขาย hTC u11 silver แค่ 3300 แต่อ่านรายละเอียดก่อนนะ

ขายแล้วครับ
    Last edited by salanboon; 23 Aug 2019, 06:51:37.

Comment

ปรับราคาลงมาเหลือ 2900 พอดีจะเปลี่ยนเครื่องมาใช้2ซิม

Comment

สอบถามครับ เรื่องปุ่มที่ใช้ไม่ได้ อันนี้มันเกิดเองหรือมีการถอดเปลี่ยน อุปกรณ์ครับผม

Comment

ไม่ทราบผมรับมาจากในนี้ต่อมาอีกทีครับ
          Originally posted by ohm999 View Post
          สอบถามครับ เรื่องปุ่มที่ใช้ไม่ได้ อันนี้มันเกิดเองหรือมีการถอดเปลี่ยน อุปกรณ์ครับผม

Comment

Comment

2500

Comment

Originally posted by salanboon View Post
                2500
                ถ้ารวมส่ง ผมรับไว้ครับ PM ครับ

Comment

น่าสน

Comment

Working...
                  X