Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย โมโตE4 700 บาท ตำหนิ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย โมโตE4 700 บาท ตำหนิ

ขาย โมโตE4 700 บาท ตำหนิ รีเซ็ท แล้ว อีมี่หาย *โทรเข้า-ออกไม่ได้อย่างเดียว เอาไปทำต่อเอง อย่างอื่นปกติดี เล่นเกมส์ดูหนังได้ปกติหมด สเปคเครื่อง ดี เเรม2G รหัสเครื่อง xt1761 สนใจโทร 0905500557

ขายอยู่ครับ

Comment

ขายอยู่ครับ

Comment

650ร่วมส่งครับ

Comment

Moto E4

Moto E4 ยังใช้App Line โทรเข้าโทรออกได้อยู่มั้ยครับ

ในเวบกล่องPm inboxเต็มเหรอ ส่งไม่ได้

Comment

Originally posted by nwinto View Post
            Moto E4 ยังใช้App Line โทรเข้าโทรออกได้อยู่มั้ยครับ

ในเวบกล่องPm inboxเต็มเหรอ ส่งไม่ได้
            เล่นไลน์เล่นไรปกติหมดครับ เเค่ อี่มีหาย โหลดเเอปปกติหมดครับ ผม ข้อความผมไม่เต็มนะครับมีข้อความเดียว ของท่านเต็มมั้งครับ

Comment

ยังอยู่เปล่าครับ

Comment

ขายเรียบร้อยครับ

Comment

Working...
                X