Announcement

Collapse
No announcement yet.

Moto g5s plus มือสอง ถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Moto g5s plus มือสอง ถูกๆครับ

ขาย moto g5s plus **2300 บาท** มือสองถูกครับ ประกันหมดแล้ว เครื่องเดิมๆ ไม่รูท สภาพสวยอยุ่ มีแต่รอยขนแมว ขอรูปทางLineครับ
    Id line : thedriverbear

Comment

คุณกำลังหลอกขายใครอีกครับคุณไปคุยกับคนในเฟสก่อนครับ

Comment

เพิ่งสมัครด้วย ใครจะซื้อนัดเจออย่างเดียวนะครับ ถูกเกิน

Comment

เตือนนะครับ กระทู้นี้โปรดดระวังนะครับ เนื่องจากมีคนเอาข้อมูลของผมไปปลอมการขาย ตัวเครื่องผมได้ปล่อยให้ผู้ซื้อให้กับuser ใน ocz ไปนานแล้ว ถ้าเกิดไรขึ้นผมจะไม่รับผิดชอบ ส่วนคนที่ปลอมข้อมูลผม ผมกำลังดำเนินการอยู่นะครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบนะครับ
          Last edited by bearbrick; 5 Apr 2019, 21:18:09.

Comment

ผมได้ลงบันทึกประจำวันไว้เรียบร้อยแล้ว ถ้าเกิดมีอะไร ผมขออณุญาติ ดำเนินการทางกฏหมายนะครับ เพื่อเป็นการป้องกันปัญหานะครับ

Comment

Working...
            X