Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายซาก Zenfone 4.5 (A450CG หรือ T00Q) เปิดแล้วค้าง 100 เดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายซาก Zenfone 4.5 (A450CG หรือ T00Q) เปิดแล้วค้าง 100 เดียว

ขายแล้ว ปิดกระทู้ครับ
    ขอบคุณ Overclockzone
    ขอบคุณผู้สนใจทุกๆท่าน

ขายซาก Zenfone 4.5 (A450CG หรือ T00Q) เปิดแล้วค้างตามรูป
    กดเข้า Recovery ก็ค้างหน้าหุ่นเขียวตามรูป
    หน้าจอแตกตามรูป
    สภาพทั่วไปค่อนข้างเรียบร้อย
    ขาย 100 บาท + ส่ง 30 บาท
    สนใจ add Line : ve326

Last edited by zeng; 21 Feb 2019, 22:58:08. Reason: ขายแล้ว

ทักไปในไลน์แล้วครับ ขอรับไว้เองครับ

Comment

Originally posted by ปลายฟ้า View Post
      ทักไปในไลน์แล้วครับ ขอรับไว้เองครับ
      ok ครับ ขอปิดกระทู้ชั่วคราว

Comment

Working...
      X