Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Asus Zenfone 3 5.2 สภาพ นางฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Asus Zenfone 3 5.2 สภาพ นางฟ้า

***ขายแล้วครับ***

ขาย Asus Zenfone 3 5.2
    แรม 4 รอม 32
    การใช้งานปกติทุกอย่าง
    สภาพนางฟ้า ไร้รอย (แทบไม่ได้ใช้)
    ประกันใจ 7 วัน ครับ
    อุปกรณ์ มี กล่อง+สายชาร์ต+ หัวชาร์ต+ เคส 3
    อัน
    สะดวกนัดรับ ลาดพร้าว ราม บางกะปิ นวมินทร์ หรือ กทม ตามตกลง
    (Kerry ได้ครับ ถ้าอยู่ ตจว. แต่อยากให้นัดรับมากกว่า สบายใจทั้งสองฝ่าย)

Sent from my SM-G955F using Tapatalk
    Last edited by tetsujipat; 6 Feb 2019, 22:45:56.

ขายแล้วครับ ขอบคุณ overclockzone ครับ

Sent from my SM-G955F using Tapatalk

Comment

Working...
    X