Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Asus zenfone go tv ดูtv ดิจิตอลได้ Ram 2 Rom 32 กล้อง 13ล้าน จอ 5.5นิ้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Asus zenfone go tv ดูtv ดิจิตอลได้ Ram 2 Rom 32 กล้อง 13ล้าน จอ 5.5นิ้ว

ติดต่อ 081-557-9559

line id : ae-servicemanual

สะดวกส่งเคอรี่เท่านั้น ไม่สะดวกนัดรับ ลองเอาเบอร์โทร ค้นประวัติ ใน google ก่อนได้
    ถ้ารับเงื่อนไขไม่ได้ เชิญผ่านได้เลย ไม่ซีเรียส โอนวันไหนส่งวันถัดไป (เสาร์อาทิตย์ ไม่ส่งของ)
    ไม่ว่าจะป่วย เข้า รพ แม่ยายจะตาย ทะเลาะกับแฟน ยังไงก็ส่งของได้ ไม่มีข้ออ้างใดๆทั้งสิ้น
    ติดต่อ ทุกช่องทาง ได้ตลอด ไม่มีเงียบ รับรองได้ สบายใจหายห่วง

zenfone go tv จอ 5.5นิ้ว รุ่นนี้ เป็นรุ่นแพงนะครับ ไม่ใช่รุ่นเดียวกับที่ dtac ขาย

Dtac จะขายเป็นรุ่น X013D ส่วนตัวนี้เป็น X013DA

รุ่นนี้ Ram 2 Rom 32 กล้องหลัง 13 ล้านพิกเซล

เล่น ROV freefire ลื่นๆ สามารถดู tv ดิจิตอลได้ ด้วย (ไม่มีสายอากาศให้ )

สามารถ เสียบหูฟัง ใช้แทนเสาอากาศได้ครับ

ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง หน้าจอแปะกันรอยแบบด้านไว้

โทรเข้าออก ได้ปกติ wifi ได้ปกติ ทัชได้ทุกจุด ชาร์จเข้า แบตไม่เสื่อม

*** มีตำหนิ พลาสติกปิดไฟแฟลช ด้านหลังหลุดหายไป (ไม่มีผลกับการใช้งาน) ****

ราคานี้ คุ้มครับ เอาไว้ให้เด็กๆเล่น เกมส์ ดู youtube ลื่นๆ

หรือเอาไว้ให้คนแก่ดู tv สเปคนี้ ถ้าซื้อเครื่องยี่ห้ออื่น หลายพันนะครับ

มีแต่ตัวเครื่องนะครับ ไม่มีสายชาร์จให้

ผมขาย 1750 บาท มีค่าจัดส่งเคอรี่ 60 บาท ครับ

สเปค ตามนี้ครับ

https://www.siamphone.com/spec/asus/...)%E2%80%8F.htm

ก่อนจอง ลองพิจารณา ตามรูปให้ดีก่อนครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลากันทั้ง 2 ฝ่าย
    ประเภท จองแล้ว เมียไม่ให้ซื้อ เงินไม่พอ ลูกป่วยต้องใช้เงิน สารพัดจะอ้าง ไม่ต้องจอง
    พร้อมโอน ค่อยโพสจอง ไม่ใช่โพสจองไว้ พอแจ้งให้โอนเงิน แล้วเงียบ พอมีคนมาต่อคิว แล้วถึงจะกระตือรือล้นอยากโอน
    และอีกประเภท คือ จองหน้ากระทู้ แต่ pm ไป ไม่อ่าน หายสาปสูญ
    ผมพร้อมขายให้คนพร้อมโอนเท่านั้นครับ ถ้ามีคนพร้อมโอน ผมลัดคิวให้ทันทีไม่สนว่าใครจะจองก่อน
    ประเภทต่อราคาหักคอ ต่อราคาเผื่อฟลุ๊ค ไม่ต้อง pm มานะครับ ถึง pm มาก็ไม่ตอบ ขี้เกียจคุย เสียเวลา
    ไม่ได้ร้อนเงิน (เจอแต่พวกสายแข็ง น่าเบื่อ)

ลดราคา เหลือ 1600 บาท รวมส่ง

Comment

Working...
    X