Announcement

Collapse
No announcement yet.

►►►►►Asus ROGPhone 2 TC/CN 8/128GB เข้ามาชมก่อนได้ครับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ►►►►►Asus ROGPhone 2 TC/CN 8/128GB เข้ามาชมก่อนได้ครับ ^^

!@#$%^&* ขายแล้วครับ คุณ jameseedza User OCZ รับไปดูแลเรียบร้อยแล้วครับ

Asus ROGPhone 2 TC/CN Ram 8 Rom 128GB

อุปกรณ์ ขาดกล่องครับ มี ตัวเครื่อง สายชาร์จ แล้วตัวชาร์จครับ
    ประกัน หมดแล้วครับแต่ประกันใจให้ 15 วัน ครับ
    ราคา 6900.-
    สภาพ ภายนอกยังสวยครับ มีรอยเล็ก ๆ น้อย ๆ จุด ๆ เท่านั้นเองครับ ผมใส่เคสใช้งานตลอดเวลาครับ
    เพิ่มเติม ใช้งานได้ทุกฟังก์ชั่นครับ และอัพเดทเป็น V.10 เรียบร้อยแล้วครับ

สะดวกติดต่อ

Line:แอดมาได้ครับ Kunkeejung

:หรือ ใส่เบอร์โทรไปเลยครับ 086-73071เก้า เก้า (กี้ครับ)

หรือโทรหาก็ได้ครับ เอาที่ท่านสะดวกครับ แต่ถ้าอยากสอบถามข้อมูล อย่า PM มาน่ะครับ
    ผมไม่ค่อยเห็น รบกวน Line มาจะเร็วกว่าครับถ้าไลน์แล้วไม่อ่านโทหาก็ได้ครับ

ประวัติการขายก็มีอยู่ครับ ไม่มากไม่น้อยไปพอดีครับ

สะดวกส่ง Flash Express Kerry EMS ครับหรือมารับของที่ลำปางก็ได้ครับ ผมก็ขายของอยู่เยอะครับ ไม่ต้องห่วง เรื่องานเข้าครับ ทำตามกฏทุกอย่างครับ ^.^v ช่วงนี้โจรมันเยอะมากเป็นห่วงครับ
    Last edited by keejung; 29 Sep 2021, 21:16:44.

โอนเรียบร้อยครับ . . ..

Comment

Working...
    X