Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย ASUS ZenFone AR (ZS571KL) 8GB/128GB จอ 5.7 นิ้ว Super AMOLED ตามสภาพ 3,900 บาท

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย ASUS ZenFone AR (ZS571KL) 8GB/128GB จอ 5.7 นิ้ว Super AMOLED ตามสภาพ 3,900 บาท

!@#$ ขายแล้วครับ

ขายของแปลก ASUS ZenFone AR (ZS571KL) SnapDragon821 แรม 8GB รอม 128GB จอ 5.7" Super AMOLED
    กล่อง สายชาร์จเทียบ ที่ชาร์จแท้(ไม่รู้ตรงุร่นไหม)แว่น AR ของ Asus ไม่มีของ Google ให้นะครับ
    หูฟังของ Asus(ตรงรุ่นหรือเปล่าไม่ทราบ)สภาพขี้กาก , เข็มแทงซิม , เคส , เอกสารคู่มือ

ราคา (price): 3,900 บาท ไม่ลดแล้วนะครับ ขายตามสภาพนะครับ

สภาพ (condition): ตัวเครื่อง 89% โดยรวมสวย
    ตำหนิ (defect): รอยตามการใช้งานนิด ๆ หน่อย ๆ แต่ไม่มีรอยตก และที่ช่องชาร์จ ครับ ตามรูป
    (เพิ่มเติม) เครื่องมีหน่วง ค้างบางจังหวะ และตามมาด้วยแอพปิดตัวเอง อาจทำให้หงุดหงิด บางทีก็ใช้ไปปกติ นาน ๆ ที ถึงค้างหน่วง

***Android 7 นะครับ ไม่มีอัพ Security Patch หรือ OS อีก***
    ***เหมาะที่จะสะสม มากกว่าเอามาใช้เป็นเครื่องหลักหรือจะใช้ก็ได้ครับ***

***เอามาไว้ฟังเพลงก็คุ้มครับ เสียงดีมาก ๆ ระดับ Hi-Res Audio ***
    ***กล้อง 23 ล้าน Laser Auto Focus ถ่ายวิดิโอ 4K สวย ๆ กล้องหน้าโหมดสวยมาก ***

----->>>>นอกจากปัญหาซอฟแวร์ ใช้งานปกติทุกอย่างครับ<<<<--------

** สงสัยสอบถามได้ แล้วค่อยทักมาตกลงซื้อขายกันครับ**

ไม่มีประกันให้นะครับ --ตามที่แจ้งว่าเครื่องมีปัญหา ค้าง หน่วง แอพปิด ตามนี้ **นอกนั้นใช้งานปกติ **

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ 0 9 1 7 1 8 2 9 7 8 แอดไลน์และโทรได้

ส่ง FLASH Express , Kerry , EMS , หรือนัดรับที่อุบล ฯ ครับ เช็คประวัติได้เลย

Last edited by NOUVO99; 3 Jul 2020, 18:25:22.

สอบถามได้นะครับ
    ยังพอลดได้

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
      X