Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับทำเว็บไซท์ เพื่อแมวๆ ๓๒ เหมียวครับ(อดีตเด็กโดนทิ้ง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [หางาน] รับทำเว็บไซท์ เพื่อแมวๆ ๓๒ เหมียวครับ(อดีตเด็กโดนทิ้ง)

รับทำเว็บไซท์ เพื่อแมวๆครับ
    .. ๓๒ เหมียวครับ(อดีตเด็กโดนทิ้ง)

=> กติกาข้อแรก : ทำเสร็จ ค่อยจ่ายค่าฝีมือครับ

=> กติกาหลักๆข้ออื่นๆ คือ ตามภาพครับ

=> ในภาพแรก อ่านบรรทัดสุดท้าย ช้าๆนะครับ !

แบบอธิบาย : ด้วยอักษร

(๑) ผู้ว่าจ้าง ไปจดโดเมนที่ใดก็ได้ครับ หรือ ให้ผมจัดการให้

(๒) ผู้ว่าจ้าง เช่าโฮสต์ที่ใดก็ได้ครับ หรือ ให้ผมจัดการให้

(๓) เทคนิคตั้งชื่อโดเมน ผมให้คำปรึกษาฟรีๆครับ

(๔) ให้ล้อคอินเว็บไซท์กับผม เพื่อให้ผมทำงานครับ

(๕) ผมทำให้ก่อน ในแบบ => ผมจะตั้งค่าให้ผู้ว่าจ้างผม(เจ้าของ) เป็นแอดมินร่วม

(๖) ผมทำเว็บไซต์เบื้องต้นให้ แบบใช้งานได้จริง

และ... เมื่อผู้จ้าง "ชอบ" ...มากกว่า "ไม่ชอบ"
    (ก) ผู้จ้าง ต้องโอนค่าจ้างครับ
    (ข) ผมให้รหัสผมครับ
    (ค) ผู้จ้างเปลี่ยนท่านเป็นเจ้าของ และตั้งให้ผมเป็นผู้ช่วย
    (ง) ร่วมงานกันต่อไป จนกว่าจะไม่ต้องใช้บริการผม

(๗) ผมทำเว็บไซต์เบื้องต้นให้ แบบใช้งานได้จริง
    เมื่อผู้จ้าง "ไม่ชอบ" ...มากกว่า "ชอบ"
    (ก) ผู้จ้าง ไม่ต้องโอนค่าจ้าง
    (ข) ผมให้รหัสหลัก เพื่อผู้จ้างเอาไปทำงานกับผู้อื่น

* ข้อ "เจ็ด" .. แปลว่า เวลาที่ผมทำๆๆๆ = ผมทำให้ฟรีๆ *

ค่าฝีมือ

(A) ทำเว็บไซต์ แบบผู้จ้างโอนจ่ายลิขสิทธิ์เอง(เมื่อจ่ายไม่เถื่อน..ผู้จ้างจึงไม่โดนลดการมองเห็น) = ๓,๐๐๐ บาท

(B) ทำเว็บไซต์ แบบให้ผมจัดการให้ทุกอย่าง และเจ้าของเว็บฯมีลิขสิทธิ์ จึงไม่โดนลดการมองเห็น = ๖,๐๐๐ บาท

(C) ผู้สนใจที่มีเว็บไซท์อยู่แล้ว อยากให้ติดอันดับต้นๆแบบติดถาวร = ๓,๐๐๐ บาท

(D) ผู้สนใจที่มีช่อง Youtube อยู่แล้ว อยากให้ติดอันดับต้นๆแบบติดถาวร = ๔,๐๐๐ บาท

(E) ผู้สนใจที่มี Page ของ Facebook อยู่แล้ว อยากให้ติดอันดับต้นๆแบบติดถาวร = ๒,๐๐๐ บาท

** ส่วนลดในภาพ **

มีหลักฐาน ว่ารักเมตตาแมวๆหมาๆ
    ด้วยภาพต่างๆ ที่โพสต์ในสื่อออนไลน์(เฟซบุ๊ค)
    เช่น โอนเงินช่วยคนเดือดร้อนที่ช่วงยุคโควิด แมวๆหมาๆเลยเดือดร้อน
    หรือมีภาพชัดเจน ว่าเลี้ยงแมวหมาจรหลายชีวิต หรือมีบิลค่ารักษา ค่าอาหาร ค่าทราย เป็นต้น

และถ้าไม่มีหลักฐานออนไลน์
    ผมก็จะตัดสิน ด้วยการคุยเสียงแบบเห็นหน้า..นะครับ

ติดต่อ : Line id pom-cat-ja
    email sontayanarin@gmail.com

Last edited by pomped; 8 Oct 2022, 00:30:17.

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดัน

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment