Announcement

Collapse
No announcement yet.

/////Cleanline T-1500 True Online ระบบไฟรวน ตีเป็นซาก/////

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] /////Cleanline T-1500 True Online ระบบไฟรวน ตีเป็นซาก/////

ปิดกระทู้ ท่าน eeeddd รับไปเองแล้วครับ

เป็นชนิด true online double conversion แล้วก็ pure sine wave ขนาดกำลัง 1500va จ่ายโหลด 1200watt ระบบไฟรวน ตีเป็นซาก

http://www.powermatic.co.th/PD_5_1_1...ies_(6-10kva)/

Last edited by i-[BuFF]; 26 Nov 2018, 11:29:00.

แต่ยังเปิดติดใช่ไหมครับ

Comment

ใช่ครับ

Comment

ตามที่คุยโทรนะครับ เจอที่ร้านกาแฟ 08Xxxx5241
        ขอบคุณครับ

Comment

Comment

ขายไปยังครับ

Comment

เดียว ก็เอามาลงขายใหม่ เพราะคนซื้อไป ก็คนขาย UPS ในนี้และ 5555

Comment

ไม่แน่ใจ แต่เห็น่รับไปเค้าบอกเดี๋ยวเอาไปซ่อมแล้วใช้เองครับ
                ปล.พึ่งเห็นว่าพี่เค้าเป็นพ่อค้า แต่ผมก็โอเคครับ 55+
                Last edited by i-[BuFF]; 26 Nov 2018, 11:32:40.

Comment

Originally posted by edokky View Post
                  เดียว ก็เอามาลงขายใหม่ เพราะคนซื้อไป ก็คนขาย UPS ในนี้และ 5555
                  ก็รอดูนะครับว่า จะมาลงขายไหม
                  คนขายเค้าบอกว่าขายเป็นซาก เช็คแล้วมันก็ซากจริงๆ
                  มันมีอย่างอื่นที่เอาไปเป็นประโยชน์ได้ ผมไม่ใช่ช่าง แต่ผมมีความรู้ว่า เศษขยะก็ยังมีค่า
                  คิดบวกดีกว่า.....555

Comment

Originally posted by eeeddd View Post
                    ก็รอดูนะครับว่า จะมาลงขายไหม
                    คนขายเค้าบอกว่าขายเป็นซาก เช็คแล้วมันก็ซากจริงๆ
                    มันมีอย่างอื่นที่เอาไปเป็นประโยชน์ได้ ผมไม่ใช่ช่าง แต่ผมมีความรู้ว่า เศษขยะก็ยังมีค่า
                    คิดบวกดีกว่า.....555
                    ผมไม่ว่าไรหรอกครับ ไม่ได้คิดลบ รู้ว่านี้คือ ธุรกิจ ช่องทำมาหากิน ก็ทำไปเถอะครับ ผมเองก็อยู่ข้างร้านรับซื้อของเก่า มักไปคุ้ยได้ของดีๆ มาใช้ ประจำเหมือนกัน

Comment

Working...
                    X