Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายครับ แบตใหม่.12V7-2AH.ราคามือสอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายครับ แบตใหม่.12V7-2AH.ราคามือสอง

.ปิดการขายครับ
    มีเข้ามา.20ลูกครับ.ท่านใดสนใจ.T.0814075718.ส่ง.2ลูกขึ้นไปครับ
    Line.deecup08.นัดรับ.ลาดปลาเค้า.72(รับหมดผมลดได้ครับ..จัดส่ง.2ลูกขึ้นไปครับ)

Last edited by yod.08; 17 Nov 2018, 12:26:47.

จัดส่ง.2ลูกขึ้นไปครับ.

Comment

ดันๆ

Comment

ของใหม่.ประกัน1ปี.นะครับ

Comment

ถูกๆครับ

Comment

สนใจครับ ถ้ารับ 3 ลูก ลดได้มั้ยครับ

ขอรายละเอียดทาง pm ด้วยนะครับ
            Last edited by EDITION69; 2 Nov 2018, 14:21:20.

Comment

Originally posted by EDITION69 View Post
              สนใจครับ ถ้ารับ 3 ลูก ลดได้มั้ยครับ

ขอรายละเอียดทาง pm ด้วยนะครับ
              ครับ
              ตอบ

Comment

สอบถามได้ครับ
                ยังพอมีเหลือครับ

Comment

รับแบต แบตใหม่.12V7.2AH 2ลูก โอนแล้วตามที่แจ้งในไลน์ ขอบคุณครับ

Comment

มีเหลือ.3ลูก.สุดท้ายครับ.สอบถามได้ครับ

Comment

ปิดการขายครับ

Comment

Working...
                      X