Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

วันนี้ส่ง ปลั้กแปลง ups 2 อัน ให้คุณ Nattawut_6 ทาง EMS ไปจันทบุรี
    ส่ง ปลั้กแปลง 5 อัน ให้คุณ loonghui ทาง EMS ไปสมุทรปราการ
    ส่ง APC RS500va 2 เครื่อง + แบต spa 2 ลูก ให้คุณ Wason ทางขนส่งด่วนไปแถวจุตจักร กทม.
    และส่ง APC RS800va 1 เครื่อง ให้คุณ George ทางขนส่งด่วนไปสุพรณณบุรี

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

วันนี้คุณ Somchai มารับ Smart 700va450w + แบต spa 2 ลูก ถึงที่
      และคุณ xzsoftzx มารับ Ablerex + แบต spa 2 ลูก ถึงที่
      ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้รุ่น Smart เหลือ 1000va670w เท่านั้นครับ
      Last edited by franknb; 12 Jul 2015, 21:38:33.

Comment

UPS APC, Leonic, PCM และ Ablerex
        ปลั้กแปลง, แบต spa, แบต lion สำหรับ RS500 รุ่นใหม่สีดำ

Comment

ได้รับของแล้วคับ......ขอบคุณคับ.

Comment

Originally posted by Nattawut_6 View Post
            ได้รับของแล้วคับ......ขอบคุณคับ.

Comment

วันนี้คุณ Nu มารับ แบต spa 1 ลูก และป้ายไฟ "open" 1 อันครับ

Comment

วันนี้ส่ง APC CS500va 300w 5 เครื่องให้ System Micro ไปเชียงราย ส่งฟรีทางขนส่งด่วน

Comment

วันนี้คุณ Nut มารับ ES500 ถึงที่ขอบคณมากครับ

Comment

แบต Lion เปล่าๆ ขายเปล่าครับ จะเอามาใส่จักรยานไฟฟ้าน่ะครับ

Comment

Originally posted by aaao View Post
                      แบต Lion เปล่าๆ ขายเปล่าครับ จะเอามาใส่จักรยานไฟฟ้าน่ะครับ
                      ขายครับ รายละเอียด pm ให้ทราบแล้วครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

เมื่อวานคุณ xxxxxx0606 มารับ APC RS800+แบต csb 2 ลูก ถึงที่
                        และวันนี้คุณ Mai มารับ APC ES500 2 เครือง + แบต spa 2 ลูก ถึงที่

Comment

พรุ่งนี้ส่งไปให้ 3 ท่านครับ ทั้ง APC RS1000va + แบต spa 2 ลูก , CS500 + แบต spa, และ ES500va + แบต spa
                          แล้วจะมาแจ้งเลขการส่งด่วนให้ทุกท่านอีกครั้งครับ
                          ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

วันนี้ส่ง UPS APC
                            - คุณzefira รับ RS1000va + แบต spa 2 ลูก ส่งขนส่งด่วนไปภูเก็ต
                            - คุณ BUM รับ CS500va + แบต spa 1 ลูก ส่งขนส่งด่วนไปภูเก็ต
                            - คุณ assaravut รับ ES500 + แบต spa 1 ลูก ส่งขนส่งด่วนไปบุรีรัมย์
                            - คุณ Kriangkrai รับ ES500 5 เครื่อง ส่งขนส่งด่วนไปปทุมธานี

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

ได้รับของแล้วครับ ตอนประมาณบ่าย 2 โมงของวันนี้ ตอนนี้กำลังชาร์จแบตอยู่ ^^

Comment

Originally posted by zefira View Post
                                ได้รับของแล้วครับ ตอนประมาณบ่าย 2 โมงของวันนี้ ตอนนี้กำลังชาร์จแบตอยู่ ^^
                                ครับ หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติมสอบถามมาได้เลยนะครับ ขอบคุณมากครับ

เมื่อค่ำวันนี้ คุณ Max มารับ แบต spa 12v7.2ah 9 ลูก ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                                X