Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UPS APC

แบต lion

ปลั้กแปลง ups

Comment

• ups apc

Comment

• ups apc เหลือ 500va 300w 800va 540w

Comment

• วันนี้ส่ง apc rs800 ให้คุณ prasit ทางขนส่งด่วนไปเชียงราย

ขอบคุณมากครับ

Comment

• เมื่อวานส่ง APC RS800 ส่งเครื่องให้คุณ Fam ทางขนส่งด่วนไป มหาสารคาม

และคุณ Nek นำ ups Atom รุ่นเล็กมาเปลี่ยนแบต 12v5ah ถึงที่

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• ups apc
              แบต lion
              ปลั้กแปลง ups apc

Comment

• สวัสดีวันแม่

UPS APC ใช้ดีจึงบอกต่อ

Comment

• วันนี้ส่ง APC CS500va300w + แบต LION 12v8ah ให้คุณ LEE ใช้กับ SV Mikrotik 1.3a ทางขนส่งด่วนไปแถวรามคำแหง

Comment

• วันนี้ส่ง APC Rs800 540w + แบต Lion 12v8ah 2 ลูก ให้คุณติดล้อ ทางขนส่งด่วนไปสระบุรี

Comment

• UPS APC RS800va 540w ประกันเครื่อง 1 เดือน รุ่นนี้มีปรับแรงดันอัตโนมัติไหม

Comment

• Originally posted by newit View Post
                        UPS APC RS800va 540w ประกันเครื่อง 1 เดือน รุ่นนี้มีปรับแรงดันอัตโนมัติไหม
                        มีครับ

วันนี้ คุณ Pang นำ APC 300w จำนวน 4 เครื่อง และ Leonic 300w 1 เครื่อง มาเปลี่ยนแบต Lion 12v8ah 5 เครื่องๆ ละ 1 ลูก ถึงที่

Comment

• Originally posted by franknb View Post

มีครับ

วันนี้ คุณ Pang นำ APC 300w จำนวน 4 เครื่อง และ Leonic 300w 1 เครื่อง มาเปลี่ยนแบต Lion 12v8ah 5 เครื่องๆ ละ 1 ลูก ถึงที่

ใช้กับแบตลูกเดียว 9 ah ได้ไหม ถ้าได้รับเครื่องเปล่า1เครื่อง

Comment

• Originally posted by newit View Post

ใช้กับแบตลูกเดียว 9 ah ได้ไหม ถ้าได้รับเครื่องเปล่า1เครื่อง
                            ไม่ได้ครับ ต้องใช้แบต 2 ลูกครับ ลูกเดียวเครื่องไม่ติด 2 ลูก ต่ออนุกรม 24 v ครับ

Comment

• ups apc

Comment

• วันนี้ คุณ MON มารับ APC CS500 + แบต Lion 1 ลูก

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X